Posted by: heart4kidsadvocacyforum | January 29, 2025

 Adura ti Adura Ogun United “Asiwaju US, Dari Wa, Pẹlú awọn Way”

Gbọ́ Àdúrà Wa “Ẹ̀mí Ńlá”
Ọjọ́ -#7

Ọ̀wọ́n ‘Ẹ̀mí Ńlá’,

À ń bọ̀ sí ọ lónìí nítorí à ń rí ètò àwọn ènìyàn wọ̀nyẹn tí wọ́n wà nínú ojúkòkòrò àti òùngbẹ tí kò ní ìtẹ́lọ́rùn láti ṣàkóso kì í ṣe ìgbésí ayé wọn nìkan ṣùgbọ́n ẹ̀dá ènìyàn nínú àpapọ̀ rẹ̀. A mọ̀ pé èyí kò bá ẹni tí o jẹ́ mu àti ohun tí ò ń mú fún ẹwà àti ìmọ́tótó ìgbésí ayé wa àti ayé tí ó ní ẹ̀bùn yìí.  A mọ̀ pé àsìkò nìyí fún wa láti wọ ìbáṣepọ̀ tuntun tí ó sì gbilẹ̀ pẹ̀lú rẹ nítorí a máa nílò láti gbọ̀n ní ìgbóná tó ga jùlọ tí ó ṣe é ṣe fún ènìyàn.  Wọ́n pè wá láti ṣe èyí láti ṣe àfihàn ìyàtọ̀ ìmọ̀ọ́mọ̀ọ́mọ̀ ìwà ìbàjẹ́ burúkú tí àwọn tí wọ́n fi sínú agbára tí kò ní ọkàn tí wọ́n ti gbà láàyè láti pa “Ìdánimọ̀ Ọlọ́run” wọn run. 

À ń nílò agbára rẹ nínú ṣíṣe ìdùnnú láàárín wa agbára àti ìwòye láti tako ìyẹn tí kò dára kì í ṣe fún à<unk>fààní gbogbo ènìyàn.  Darí wa sí ọ̀nà nípa ohun tí àwọn ìṣe wa nílò láti jẹ́.  Fún wa ní agbára láti gba ẹ̀dá ènìyàn mọ́ra nínú ara wa kí a sì ṣàfihàn àjọṣepọ̀ láàárín wa tí yóò mú ìpinnu àlàáfíà àti ìyọ́nú wá sí ìdàrúdàpọ̀ àti ìdènà ìkórìíra àti “isms” tí ó ń ṣẹlẹ̀ sí ayé wa dé ibi ìparun ara ẹni.  O ní agbára láti mú wa lọ́wọ́ kí o sì dá òtítọ́ wa padà, ìfẹ́, ìwà ọ̀làwọ́ tí ó jẹ́ èròjà “Ìdánimọ̀ Ọlọ́run” wa àti “Ète Ọlọ́run”. 

(Mi adaptation of the song “Lead me, guide me”)

“Darí wa”, Dari wa, Pẹlú awọn ọna,

Nítorí tí o bá darí wa, a kò lè ṣìnà.

La ojú wa sílẹ̀, kí a lè rí i,

Gbogbo ìbùkún tí o mú kì í ṣe èmi nìkan,

Ṣùgbọ́n fún àwọn arákùnrin àti arábìnrin mi tí wọ́n tún nílò rẹ.

Pipe Gbogbo Adura Ogun lati Gbadura Laisi Ceasing!

Jọ̀wọ́ ní ìmísí láti sọ̀rọ̀ ní abala àlàyé tí ìwọ tàbí ẹnìkan tí o mọ̀ bá fẹ́ kí wọ́n fi kún àtòjọ àdúrà wa. À ń gbàdúrà láì dáwọ́dúró!


Leave a comment

Categories