Our Mantra Addu’a don Disengaging Our Rackets
(Abubuwan da ke lalata rayuwarmu)

Mahalicci guda ɗaya, duniya ɗaya, ɗan adam ɗaya!

Wannan tafiya ta rayuwa an yi nufi ne don mu girma cikin hali da kuma ilimin ruhaniya
Wannan zai taimaka mana mu fahimci halayenmu na allahntaka da manufarmu!
Addu’armu ta mantra don kawar da rakets ɗinmu:
Kasancewa mutane da muke da kuma sanin yadda muke aiki sau da yawa a rayuwarmu, dukkanmu muna da halin yin aiki a cikin tsarin salon rayuwa wanda ke riƙe da sarari don halayenmu – halayenmu waɗanda ke aiki akan kyawawan halayenmu da walwala. Waɗannan rackets na iya zama masu tushe a cikin kasancewarmu cewa sau da yawa ba mu ma san cewa muna amfani da su a cikin yanayin da muke jin muna buƙatar kare kanmu. Zamu iya amfani da su don kauce wa lokacin da muke fuskantar mutum ko yanayin da ba mu da kwanciyar hankali ko kuma muna da kwarin gwiwa tare da yin hulɗa da shi. Mafi wahalar wannan matsala ita ce gane lokacin da muke shiga cikin “rackets” da kuma gano yadda za a kawar da tsohuwar al’adar fadawa cikin su. Ba ma buƙatar a ɗaure mu a cikin teku na “munanan halaye” ko “rackets marasa amfani” idan muna son rayuwa ta farin ciki da ‘yanci. Rackets suna riƙe mu a cikin tsarin juyin halitta kuma suna hana mu ikon faɗaɗa damar da rayuwarmu.
Addu’o’inmu na yau da kullun: “Ku Yi Amfani Da Kayan T
(Abubuwan da ke lalata rayuwarmu)
Sauraron muryar shiru a cikin raina, bari in yarda da kaina in gano waɗancan rackets da na fada cikin wannan ɓarna da ke lalata inganci, zaman lafiya, ƙauna, da farin ciki da aka ƙaddara a gare ni in fuskanta a kan tafiyar rayuwata – kuma in ‘yantar da kaina daga gare su!
Leave a comment