Babi na sittin da tara- daga “Addu’o’inmu na Mantra”.
Addu’armu ta mantra don “juriya”.

Mahalicci guda ɗaya, duniya ɗaya, ɗan adam ɗaya!

Ƙarfin hali shine shirye-shiryenmu na jurewa ko da yaya.
Muna da damar nuna babban ƙarfin hali don magance duk wani ƙalubalen da ya zo mana. Dole ne kawai mu nemi hanyar da za mu bi har sai mun same shi.
Addu’armu ta Mantra don Juriya ~
“Babban Ruhu”, yi tafiya tare da ni, yi magana da ni, ba ni ƙarfin gwiwa don in kasance mai ƙarfi a rayuwata don in rayu ba tare da tsoro da ƙarfin hali ba a cikin duk ƙalubalen da zan iya fuskanta a kan tafiyata ta rayuwa. Ina so in sami ƙarfi don in kusanci rayuwata daga wani wuri na juriya wanda shine halayyar da za ta iya ci gaba da ƙarfafa abubuwan rayuwata. Wannan duniyar tana buƙatar mu kasance masu ƙarfi da ƙaddara idan muna son kewaya da aiki ta hanyar ƙalubalen da muke fuskanta a kowace rana. Babu wani daga cikinmu da aka cece daga saduwa da mutane da yanayi wanda ke buƙatar ƙarfafa mu da ruhu mai ƙarfi. An kira mu mu kasance cikin hulɗa tare da ƙarfin da ke gudana a rayuwarmu. Dole ne mu kasance masu hankali ga abin da muke nunawa dangane da ƙarfinmu na filin da aka bayyana a cikin martanin mu ga yanayi da kuma hulɗarmu da wasu. Matsayinmu na iya motsa duwatsu.
Addu’o’inmu A Yau: “Addu’o’inmu A Yau”
Ina da iko fiye da kalmomi da abin da ake gani a duniyar zahiri saboda ruhuna na juriya shine ƙarfin ikon ɗauka da shawo kan kowane yanayi da aka kira ni in kewaya.
Leave a comment